Leave Your Message
Rukunin Labarai
Fitattun Labarai

Masana'antar yin burodin takarda ta silicone tana fuskantar ƙalubalen muhalli

2024-01-16 15:56:56

Takardan mai na siliki nau'in takarda ce ta anti oil da anti stick paper da ake amfani da ita wajen yin gasa abinci, wacce kuma aka sani da takarda. An lulluɓe saman sa da siliki, wanda zai iya rabuwa da abinci a yanayin zafi mai yawa, yana guje wa abinci mai mannewa a kan tiren yin burodi tare da kiyaye siffar da dandano abincin. Takardar yin burodin man siliki ana amfani da ita sosai a fagagen kayan gasa, fermented noodles, Brewing and barasa masana'antar, kayan abinci, magunguna da lafiyar abinci mai gina jiki, abinci mai gina jiki na dabba, da sauransu.

Koyaya, samarwa da amfani da takardar burodin mai na silicone shima ya kawo wasu matsalolin muhalli. Da fari dai, babban kayan da ake amfani da shi don yin burodin takarda mai siliki shine ɓangaren itace, wanda ke nufin cewa ana buƙatar adadin bishiyoyi masu yawa a matsayin albarkatun ƙasa, yana haifar da asarar albarkatun gandun daji da kuma lalata yanayin muhalli. Abu na biyu, aikin samar da takardar burodin mai na silicone yana haifar da babban adadin ruwan sha da iskar gas. Idan ba a kula da shi yadda ya kamata ba, zai iya haifar da gurbatar ruwa da gurbacewar iska. Na uku, maganin bayan amfani da takardar burodin mai na silicone shima kalubale ne. Saboda da surface shafi na silicone man takarda yin burodi takarda tare da siliki, yana da wuya a sake yin fa'ida da kuma lalata. Idan aka yi watsi da shi a hankali, zai mamaye albarkatun ƙasa, zai shafi ingancin ƙasa da bambancin halittu.
Masana'antar yin burodin takarda ta silicone tana fuskantar ƙalubalen muhalli21cc
Masana'antar yin burodin takarda ta silicone tana fuskantar ƙalubalen muhalli3cbx
Masana'antar yin burodin takarda ta silicone tana fuskantar ƙalubalen muhalli10cm
010203
Domin magance waɗannan ƙalubalen muhalli, masana'antar yin burodin takarda ta silicone kuma tana ɗaukar wasu matakai. A gefe guda kuma, wasu masu kera takardan burodin mai na silicone suna neman ƙarin kayan da ba su dace da muhalli ba, kamar ƙwayar bamboo, ɓangaren rake, ƙwayar masara, da sauransu, don rage dogaro da amfani da albarkatun gandun daji. A gefe guda kuma, wasu masu kera takardan burodin mai na silicone suna haɓaka hanyoyin samar da su ta hanyar ɗaukar ƙarin tanadin makamashi, rage fitar da hayaki, da sake amfani da su don rage tasirin muhalli yayin aikin samarwa. Na uku, wasu masana'antun na silicone mai takarda yin burodi takarda suna haɓaka ƙarin samfuran da za a iya sake yin amfani da su, da za a iya sake yin amfani da su, da kuma abubuwan da ba za a iya gyara su ba don haɓaka ingancin sarrafa bayan amfani da ingancin takardar burodin mai na silicone.

A takaice dai, masana'antar yin burodin takarda ta silicone masana'antar masana'anta ce wacce ke da dama da kalubale. Tare da karuwar wayar da kan jama'a da buƙatun al'umma don kare muhalli, masana'antar yin burodin takarda ta silicone dole ne ta ƙarfafa canjin korenta don samun ci gaba mai dorewa.